NE5532 Bộ khuếch đại Mô-đun âm thanh Bộ khuếch đại kỹ thuật số Loại D DC12V-24V
Chứng nhận
Trung Quốc Shenzhen Creatall Electronics Co., Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
—— Quà tặng Adonsi
—— Dù sao thì Violah
—— Ismail Khamis
—— Sayanik Mandal
Thật là một dịch vụ tốt từ creatAll, rất có trách nhiệm! Làm tốt lắm! Rất vui được làm ăn với bạn
—— Erick Setiawan
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Hình ảnh lớn :  NE5532 Bộ khuếch đại Mô-đun âm thanh Bộ khuếch đại kỹ thuật số Loại D DC12V-24V
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Creatall
Số mô hình: Bộ khuếch đại công suất kỹ thuật số
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
Giá bán: Có thể đàm phán
chi tiết đóng gói: Hộp carton
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Khả năng cung cấp: 10000 Piece / Pieces mỗi ngày
Sự miêu tả
Ứng dụng: Mô-đun âm thanh khuếch đại Chế độ hoạt động: Mô-đun âm thanh khuếch đại
Công nghệ: Mô-đun âm thanh khuếch đại Loạt: Mô-đun âm thanh khuếch đại
Đặc trưng: Mô-đun âm thanh khuếch đại Kiểu lắp: gắn trực tiếp
Sự miêu tả: Mô-đun âm thanh khuếch đại Kiểu: Bộ khuếch đại chuyên nghiệp
Kênh truyền hình: 2 (2.0) Tên sản phẩm: Bảng khuếch đại
Hải cảng: cảng thâm quyến, cảng quảng châu
Làm nổi bật:
NE5532 Khuếch Đại Mô Đun Âm Thanh
Khuếch Đại Âm Thanh Mô Đun 24V
Lớp D Bộ Khuếch Đại Kỹ Thuật Số DC12V
Mô tả Sản phẩm:
  • Nó là an toàn để sử dụng, bền.
  • Nhẹ và di động để mang ra ngoài.
  • Điện áp đầu vào: DC12-24V
  • Số lượng kênh: hai kênh
  • Chip: Hai NE5532
  • màu sắc: xanh
  • Chất liệu: kim loại
  • Kích thước: 96x39x20MM
  • Khẩu độ lắp đặt: 3MM
  • Khoảng cách lỗ lắp đặt: 89,3 x 32,3MM
  • Chỉ có nội dung gói trên, các sản phẩm khác không được bao gồm.
  • Sai số cho phép đo là +/- 1-3cm.
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá cho nhà cung cấp này
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%
Tất cả các đánh giá
M
Mohammed Al Rashid
United Arab Emirates Apr 15.2026
وصل بسرعة ويعمل بشكل مثالي! استهلاك طاقة منخفض وأداء صوت جيد. منتج موثوق جداً، أنصح به.
A
Ahmad Ali
Malaysia Mar 25.2026
O
Oscar Nilsson
Sweden Feb 10.2026
in liten Bluetooth-förstärkare! Stabil Bluetooth 5.0-anslutning, ren 3W-ljudutgång. Fungerar bra med 5V-ström, kompakt och praktisk.